หวัดดีค้าบน้องๆ ทู้กคน ~~

ไม่เจอกัน สวัสดี น้าน...นาน เลยเนอะ หลังจาก Host เก่าของเราปิดปรับปรุงระบบ
รวมถึงอาการเน็ตเน่าที่หอพี่ ก็เลยไม่ได้อัพข่าวให้ซักที
(ทั้งที่พิมพ์ข่าวเอาไว้ตั้งแต่ 15 ตุลานู่น อันนี้เวบมาสเตอร์ไม่ได้อู้นะ ขอบอกๆ)
แต่ตอนนี้ พี่ได้ทำการเปลี่ยนโฮสท์ แล้วก็อัพโหลดข่าวมาให้แล้วล่ะนะ

อาวล่ะ สำหรับเรื่องที่จะมาบอก ก็อยู่ข้างล่างนี่แหละ ตั้งใจอ่านให้ดีๆล่า

เรื่องแรก คือเรื่องของวันและเวลาในการมารายงานตัวนะ
พี่แอมฝากบอกมาว่าลงทะเบียนวันที่ 23 ตุลาคม (ตามกำหนดการเหมือนเดิมนะ ไม่เลื่อนวันนะคับน้องๆ)
เวลา 7.00 - 9.00 น. ที่ ชั้น B อาคาร 3 คณะทันตแพทยศาสตร์นะ

ส่วนเรื่องที่สอง สิ่งที่ต้องเตรียมมาสำหรับอยู่ค่ายนะ
เนื่องจากปีนี้มันมีค่ายหลายค่ายเหลื้อเกินที่จัดได้ตรงกับค่ายเล็กๆของเรา เหอๆ
น้องๆจึงต้อง เตรียมเครื่องนอนทั้งหลายมาด้วยนะ เช่น ผ้าห่ม หมอน ถ้าได้ถุงนอนก็จะดีมากเลยล่า
ยากันยุง เอามาด้วยก็ดีนะ และที่ลืมไม่ได้คือ ยาประจำตัวนะคับน้องๆ
(รพ.ทันตกรรม ม่ายมียาพ่นหอบให้นะจะบอกให้ หุหุๆ)
แล้วก็ให้น้องๆ เอาดินสอ หรือ ปากกามาด้วยนะ เผื่อต้องใช้จดอาราย

เรื่องที่สาม ชุดที่ต้องเตรียมไป
(อันนี้พี่ก๊อปมาจากประกาศเก่าข้างล่างนะ เผื่อใครยังไม่ได้อ่าน)
ไปค่ายนี้ ให้น้องๆ เตรียมชุดนักเรียนไปสำหรับสามวันนะคับ นั่นคือ
วันแรกกับวันสุดท้าย จะมีพิธีเปิดกับพิธีปิดนะ แบบว่ามีอาจารย์อยู่ด้วยต้องเรียบร้อยนิสนึง
ส่วนวันที่สอง น้องๆจะได้ขึ้นไปดูคลินิกนะ อันนี้ก็ต้องเรียบร้อย เพราะมีทั้งอาจารย์ คนไข้ แล้วก็พี่ปีสูงๆ
และวันที่สาม น้องๆจะได้ใส่เสื้อค่ายกัน วันนี้จะมีกิจกรรมเข้าฐานของพี่ชั้นปีต่างๆนะ
สำหรับกิจกรรมช่วงเย็น - กลางคืน อันนี้แต่งตัวตามสบายได้นะ
แต่พี่แนะนำว่าไม่ควรใส่ขาสั้นนะ เพราะ เด๋วยุงกัด ไม่รุ้ด้วยนา~~

และเรื่องที่สี่ กำหนดการของค่าย (ที่ทุกคนลอยคอ และรอคอย เหอๆ... )

วันพฤหัสบดี ที่ 23 ตุลาคม 2551
07.00 - 09.00 น. ลงทะเบียน แจกป้ายชื่อและสูจิบัตร และทำซองเมล์
09.00 - 10.00 น. ละลายพฤติกรรมและจับ Buddy
10.00 - 11.00 น. พ
ิธีเปิดและคิด Boom กลุ่ม
11.00 - 12.00 น. กิจกรรมมองตัวรู้ตน
12.00 - 13.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน
13.00 - 15.30 น. เปิดห้องเรียนทันตแพทย์
15.30 - 16.00 น. สันทนาการและรับประทานอาหารว่าง
16.00 - 16.30 น. แนะนำกลุ่มพร้อมแสดง Boom กลุ่ม
16.30 - 18.30 น. เข้าที่พัก ทำธุระส่วนตัว
18.30 - 19.30
น. รับประทานอาหารเย็น
19.30 - 21.00
น. กิจกรรมระดมสมอง
21.00 - 21.30
น. สืบจากศพ
21.30 - 22.00
น.
แนะนำการดูแลสุขภาพช่องปากและฟัน
22.00 น.-----------
เข้าที่พัก พักผ่อน

วันศุกร์ ที่ 24 ตุลาคม 2551
07.30 - 09.00
น. รับประทานอาหารเช้า เข้าที่พักและทำธุระส่วนตัว
09.00 - 09.30
น. เสี้ยวหนึ่งของชีวิตนักศึกษาทันตแพทย์
09.30 - 12.00
น. สัมผัสชีวิตการทำงานของทันตแพทย์
12.00 - 13.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน
13.00 - 15.30 น. เยี่ยมชมห้อง Gross Anatomy และพิพิธภัณฑ์ธรรมชาติ
15.30 - 16.00 น. สันทนาการและมอบหมายงาน
16.00 - 16.15 น.รับประทานอาหารว่าง
16.15 - 18.30 น. เข้าที่พัก ทำธุระส่วนตัวและเตรียมการแสดง
18.30 - 19.30
น. รับประทานอาหารเย็น
19.30 - 20.30
น. พูดคุยกับทันตแพทย์
20.30 - 22.00
น. ทดสอบความรู้เกี่ยวกับเครื่องมือทันตกรรม
22.00 น.-----------เข้าที่พัก พักผ่อน

วันเสาร์ ที่ 25 ตุลาคม 2551
07.30 - 08.30 น. รับประทานอาหารเช้าและชี้แจงกิจกรรม
08.30 - 11.30
น. กิจกรรม Walk Rally
11.30 - 12.00 น. สรุปกิจกรรม Walk Rally
12.00 - 13.00 น. รับประทานอาหารกลางวัน
13.00 - 16.15 น. What do Dent do in PSU?
16.15 - 16.30 น. รับประทานอาหารว่าง
16.30 - 18.00 น. เข้าที่พักและทำธุระส่วนตัว
18.00 - 19.00
น. รับประทานอาหารเย็น
19.00 - 22.40
น. กิจกรรมรอบกองไฟ
22.40 - 24.00 น.
Dent Concert
24.00 น.-----------เข้าที่พัก พักผ่อน

วันอาทิตย์ ที่ 26 ตุลาคม 2551
08.00 - 09.15 น. รับประทานอาหารเช้า
09.15 - 10.00
น. แนะแนวการศึกษาต่อคณะทันตแพทยศาสตร์ และการเตรียมตัวสู่รั้วมหาวิทยาลัย
10 .00 - 10.30
น. Final Examination
10.30 - 10.45
น. Why not you answer?
10.45 - 11.15 น. เฉลยข้อสอบ Final Examination
11.15 - 11.30 น. แซวสไลด์
11.30 - 12.00 น. สันทนาการ
12.00 - 13.00 น. รับประทานอาหารเที่ยง
13.00 - 14.30 น. พิธีปิดค่าย มอบของที่ระลึกและเกียรติบัตร

อ่าาา~~ น่านคือกำหนดการล่า~~~
แต่พี่ขอแจ้งน้องๆไว้ก่อนนะ ว่า
กำหนดการ อาจจะ มีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยนะ ตามความเหมาะสม ( ย้ำว่า "อาจจะ" นะ )
แต่หลักๆ ก็ประมาณนี้ล่ะนะ น้องๆที่มีอารายสงสัยก็ไปแปะไว้ในบอร์ดนะ
พี่สัญญาว่าจะเข้าไปตอบให้บ่อยๆ (หลังจากที่หายไปสวัสดี น้าน...นาน~ อิอิๆๆ)

แล้วเจอกันที่ค่ายนะน้องๆทุกคน
บั้บบายก๊าบบบ~~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
19 ตุลาคม 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~


ดีค้าบน้องๆ... งานเข้าแร้ววว~~~

ประกาศเรื่องเร่งด่วนที่สุดเลยนะ วันนี้ วันที่ 8 กันยายน และ
คืนพรุ่งนี้ (9 กันยายน)จะเป็นวันที่พี่ๆ จะปิดรับข้อมูลทุกอย่างจากน้องๆ
นะ

เพราะฉะนั้น ใครที่โอนเงินมาแล้ว แต่ยังไม่มีรายชื่อในประกาศข้างล่างนี้นะ
หรือ ใครที่ชื่อ นามสกุล โรงเรียน ชื่อเล่นผิดอยู่
หรือ ใครที่ต้องการเสื้อเพิ่ม หรือเปลี่ยนแปลงไซส์เสื้อ

น้องต้องแจ้งให้พี่ทราบ ภายในคืนพรุ่งนี้นะ โดยให้น้องๆไปโพสท์ในกระทู้ที่ชื่อ
"พี่แก้ไขรายชื่อให้แล้วนะ ถ้ามีปัญหา โพสท์ในกระทู้นี้นะ" เท่านั้นนะ ถ้าไปไว้ที่อื่น พี่ไม่เห็น ไม่รู้ด้วยนา~~
ถ้าผ่านคืนพรุ่งนี้ไปแล้ว พี่ให้ deadline ที่ 8.OO น. ของวันที่ 10 กันยายน นะ
หากไม่มีการเปลี่ยนแปลงเพิ่มเติม พี่ก็จะยึดข้อมูลจากรายชื่อข้างล่างนี้น้าา~~

อาวล่า~~ รีบๆ ไปตรวจสอบ แล้วแจ้งเข้ามาโดยเร็วเลยนะคับน้องๆ

ลำดับที่ ชื่อ - สกุล โรงเรียน เบอร์เสื้อ ชื่อเล่น

1

กชมน สินไชย
สภาราชินี

M, M

กิ๊ก
2 กชมน หงนิพนธ์ มอ.วิทยานุสรณ์ XL ถิงถิง
3 กมณีย์ พุทธภาทา หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ S หนูดี
4 กมลชนก เกื้อเกต มอ.วิทยานุสรณ์ L ปุ๊ก
5 กมลวรรณ บุญประสพวิทยา เตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ S บู
6 กมลวัน ลิ่มสกุล ภูเก็ตวิทยาลัย M จูน
7 กฤษณี จิตพงศ์ หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊
8 กฤษฎา หาญผจญลาภ แสงทองวิทยา XL โทนี่
9 กิตติธร เตียวธนกิจ หาดใหญ่วิทยาลัย L กัณฑ์
10 กุลธิดา รัชฎาภิบาล หาดใหญ่วิทยาลัย S อ๋อ
11 กุลวดี ลิ่มเฮง หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊ฟท์
12 ขวัญชนก แก้วพิบูลย์ มอ.วิทยานุสรณ์ M ขวัญ
13 คณภรณ จันทร์ทอง มอ.วิทยานุสรณ์ M จุบ
14 จิรวุฒิ ธานีรณานนท์ แสงทองวิทยา M เต้ย
15 จิรัฐิติกาล จันทศรีราช จุฬาภรณราชวิทยาลัย S แนนซี่
16 ชนวรรณ อินทร์แก้ว จุฬาภรณราชวิทยาลัย L แก้ม
17 ชนิดา สุจริต หาดใหญ่วิทยาลัย M,M แก้ม
18 ชมพูนุช วิไลรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย S,L เบส
19 ชรินรัตน์ แก้วชนะ ธิดานุเคราะห์ L แอน
20 ชุติการ ชื่นชมบุญ มอ.วิทยานุสรณ์ M ปุ๊น
21 โซฟียา สนธิวงศ์ สาธิตปัตตานี M โซ
22 ญาณภัทร โรจน์หัสดิน มอ.วิทยานุสรณ์ L,L โอเล่
23 ฒิ จันทราภัทร์ แสงทองวิทยา L ฒิ
24 ณัฐวดี ยงประเดิม พิมานพิทยาสรรค์ M นัท
25 ดวงธิดา รัตนพงษ์ ธิดานุเคราะห์ M ปอ
26 ทักษพร ประทีปอุษานนท์ ธิดานุเคราะห์ S เพชรพลอย
27 ทัศนีย์ กรสวัสดิ์ สาธิตปัตตานี M น้ำ
28 เทวัญ ญาดิเรก นวมินทราชูทิศ ทักษิณ L บอย
29 ธเนศ หมานมานะ หาดใหญ่วิทยาลัย M บาส
30 ชวัลวิทย์ พรหมนิมิตร หาดใหญ่วิทยาลัย L บัส
31 ธัญญารัตน์ โลหกาญจน์ หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ S หมิว
32 ธัญวลี พีรสุขประเสริฐ หาดใหญ่วิทยาลัย M มิน
33 ธันนวี จิตรปฏิมา สาธิตปัตตานี M แว้
34 ธิดารัตน์ ภัทรพันธกุล มอ.วิทยานุสรณ์ M ลูกแก้ว
35 ธิดารัตน์ วงศ์วัฒน์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย S กิ๊ฟ
36 นลวรรณ ธีรภาพขจรเดช มอ.วิทยานุสรณ์ M แอร์
37 นาตาชา ด้ามทอง พิมานพิทยาสรรค์ M เบียร์
38 นิติพัฒน์ เหล่ามงคลชัยศรี หาดใหญ่วิทยาลัย M โมจิ
39 นิศรา แสนไพร จุฬาภรณราชวิทยาลัย M ปู
40 นูรีย๊ะ แดเหมาะเล๊ง นราสิกขาลัย S,M นูรี
41 บุญลิตา ภู่พิชญาพันธุ์ มอ.วิทยานุสรณ์ S แอน
42 บุญเสริม โศวิพันธุ์ แสงทองวิทยา XL,XL เต๋า
43 บุณฑริกา ภวชโลทร สภาราชินี S ยิ๋ม
44 ปติณญา แสงอรุณ หาดใหญ่วิทยาลัย S หมี
45 ประภาพร แก้วกลับ หาดใหญ่วิทยาลัย M ปุ้ย
46 ปรัชญาภรณ์ ไชยสวัสดิ์ หาดใหญ่วิทยาลัย S อ๋อ
47 ปรินทร์ พงษ์ประเสริฐ แสงทองวิทยา M พีค
48 ปวริน อมรธาตรี ธิดานุเคราะห์ M พิม
49 ปัญญาวิทย์ ใจสมุทร หาดใหญ่วิทยาลัย M ซาน
50 ปารมี กลั่นสมจิตต์ หาดใหญ่วิทยาลัย S ปลา
51 ปานชนก อินทรวงศ์ พัทลุง M กิ๊ฟท์
52 ปิยเชษฐ์ หนูอินทร์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย L เบลล์
53 ปิยะเดช นัยนารัตน์ นวมินทราชูทิศ ทักษิณ M ซอส
54 ปุญญิศา ตอพรหม มหาวชิราวุธ
M เอ๋ย
55 เปมิกา บุญสุข นวมินทราชูทิศ ทักษิณ S โบกี้
56 เปมิกา เลิศจิตต์ธรรม หาดใหญ่วิทยาลัย M เปล
57 พงศกร ศรีวรรณ ญ.ส. S,S,M โตน
58 พงศธร เกียรติบุญเลิศ แสงทองวิทยา L ดี๊
59 พงศธร อรัญญพงษ์ไพศาล แสงทองวิทยา L ธร
60 พชรวัฒน์ ศรีสุวรรณ พิมานพิทยาสรรค์ L ฟิลม์
61 พริษฐ์ จิตนาประเสริฐ แสงทองวิทยา L เจมส์
62 พันธนีย์ มากแก้ว พัทลุง M นิ้ง
63 พันธุ์ภูมิ พิสุทธิ์สาร หาดใหญ่วิทยาลัย M บอมบ์
64 พัสวี หมาดนุ้ย สัตยาไส M,L น้อง
65 พิชามณชุ์ ยอดรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย M แฮม
66 พีรดา เฉลิมวัย มอ.วิทยานุสรณ์ XL แป้ง
67 พีรวิชญ์ คงแก้ว แสงทองวิทยา M,M พีซ
68 พรทิพย์ แซ่ลิ่ม หาดใหญ่วิทยาลัย M แพรว
69 ภัทรพณ ทองอุปการ เบญจมราชูทิศ L โจ
70 ภัทราวดี ตรีทอง นวมินทราชูทิศ ทักษิณ M แอน
71 ภาวิกา กลั่นสมจิตต์ หาดใหญ่วิทยาลัย M ตา
72 ภูวินทร์ สัจภาพพิชิต แสงทองวิทยา L วิน
73 มณฑกาญจน์ เพชรคง จุฬาภรณราชวิทยาลัย L ฟองเบียร์
74 มณีมนตรา สุนานนท์ มอ.วิทยานุสรณ์ S หงส์ฟ้า
75 มธุกร ลิมปนดุษฎี หาดใหญ่วิทยาลัย M ผึ้ง
76 มยุรี มาลานุสรณ์ ธิดานุเคราะห์ M กิ๊ฟ
77 เมตตา เมตตาสิทธิกร มอ.วิทยานุสรณ์ L เอ๋ม
78 ยลรดี แก้วบริสุทธิ์ พัทลุง M อ๊อฟ
79 ยัสมีน วาเห็ง สาธิตปัตตานี M มีน
80 เยาวลักษณ์ ปานประดิษฐ์ มอ.วิทยานุสรณ์ XL ปลา
81 รอซาลี รอแมยะ สาธิตปัตตานี M ลี
82 วรญา หวังพฤติพณิช จุฬาภรณราชวิทยาลัย L เอิร์น
83 วรรณวิศา คงเอียง หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊บ
84 วรัญญู องศารา สภาราชินี L ไอซ์
85 วรายุทธ อุทังโค ปากพนัง M เบ
86  วลัยลักษณ์ แซ่ลิ่ม หาดใหญ่วิทยาลัย ยิ้ม
87 วิกานดา รัตนชุม พัทลุง M กิ๊ฟท์
88 วิชุดา เอียดรอด จุฬาภรณราชวิทยาลัย ขิม
89 วิไลพร คำเกลี้ยง จุฬาภรณราชวิทยาลัย M,M ไหม
90 แวยูนุส แวหามะ สาธิตปัตตานี L นุส
91 ศศิวรรณ หมานบุญ นราสิกขาลัย M,M  ฟาง
93 ศิริเทพ จันทร์บุญแก้ว จุฬาภรณราชวิทยาลัย XXL อ๊อฟ
94 ศุทธาอร ไชยเจริญทรัพย์ มอ.วิทยานุสรณ์ M หงส์
96 ศุภฤกษ์ ชีวอนากรณ์กุล แสงทองวิทยา L เฟม
97 ศุภิสรา ศรีขำ สภาราชินี M,M,L   ?
98 สหชัย สงนวล มอ.วิทยานุสรณ์ XL,XL แบงค์
99 สิธรรม รังสิตเสถียร แสงทองวิทยา L บุ๊ง
100 สินสุภา หลีหเจริญกุล หาดใหญ่วิทยาลัย S มิวสิค
101 สิรวุฒิ ชนะชัย มหาวชิราวุธ L ฟาร์ม
102 ศิวัตรา พฤกษะศรี หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ่ง
103 สุขสรร เครือสนิท สุราษฎร์ธานี2 L อั๋น
104 สุทธิวัฒน์ หมาดหลี หาดใหญ่วิทยาลัย S บัส
105 สุบิน จรัสจรุงเกียรติ แสงทองวิทยา M บอล
106 สุภกิณห์ มณีรักษ์ แสงทองวิทยา L เบส
107 สุรียา เพ็ชรทอง พิมานพิทยาสรรค์ S อูม
109 หทัยชนก ธีรธาดากุล หาดใหญ่วิทยาลัย M หนิง
110 หนึ่งฤทัย รักษ์เมือง สภาราชินี M หนึ่ง
111 อธิชา สวนแสดง มอ.วิทยานุสรณ์ L ละออ
112 อธิวัฒน์ หยงสตาร์ สภาราชินี L,XL ตั้ม
113 อภิสรา รอดคล้าย หาดใหญ่วิทยาลัย S เบลล์
114 อมลมณี ทศพิศนิจธเนศ ธิดานุเคราะห์ M แพรว
115 อรณิช วิสุทธ์จินดาภรณ์ มอ.วิทยานุสรณ์ L จินนี่
116 อวิรุทธ์ รัตนชู จุฬาภรณราชวิทยาลัย M,L บิ๊ก
117 อองดาว อินทกูล หาดใหญ่วิทยาลัย M มิ้ว
118 อัลอาตัสรี สะอิ เบญจมราชูทิศ ปัตตานี L,L ตัส
119 อาจรีย์ กุลวรางกูร ภูเก็ตวิทยาลัย M อาร์
120 โชติ พัฒนปรีชากุล มอ.วิทยานุสรณ์ XL บอส


ผิดพลาดอะไร รีบๆแจ้งมาด่วนที่สุดเลยนะคับ

แล้วเจอกันที่ค่ายนะ น้องๆทุกคน

ไปก่อนล่าาา บั้บบายจ้า~~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
8 กันยายน 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

ดีจ้าาาา...

หายไปน้านนาน แหะๆๆ
วันนี้มาพร้อมกับรายชื่อน้องๆที่ติดค่ายทุกคนนะ
อาวล่ะ ก่อนที่พวกพี่ๆจะไปกู้ชาติกันต่อ

พี่จะขอประกาศเรื่องแรกก่อนนะ นั่นคือ
เรื่องขอเก็บเงินเพิ่มนะ อันนี้พี่แอมบอกมาว่า หลังจากไปติดต่อกับร้านต่างๆแล้ว
กลับมาคำนวณ ปรากฎว่าเงินไม่พอ เหอๆ แล้วด้วยความที่งานเข้ามากมาย
สต๊าฟก็เลยลืมเก็บค่าเข้าชมพิพิธภัณฑ์ด้วย เหอๆ

เพราะฉะนั้น
ค่าเสื้อ จะเพิ่มจาก 150 บาท ไปเป็น 160 บาท
ค่าเข้าชมพิพิทธภัณฑ์ 30 บาท
ค่าอาหารเพิ่ม 10 บาท

เพราะฉะนั้นในวันลงทะเบียนเข้าค่าย น้องๆจะต้องจ่ายเพิ่มอีก 50 บาท
รวมเป็น 200 บาทนะคับ
ส่วนใครที่สั่งเสื้อ 2 ตัว ขึ้นไป
น้องๆก็จะต้องจ่ายเพิ่มจาก 200 บาทในตอนลงทะเบียน
โดยเสื้อตัวละ 160 บาทนะคับ

ส่วนเรื่องที่สอง ก็คือการเตรียมตัวกับกำหนดการนะ
เรื่องกำหนดการเนี่ย พี่ขอบอกไว้คร่าวๆนะ เด๋วจะไม่เซอร์ไพรส์ โฮะๆๆๆ
กับเรื่องการเตรียมตัว พี่จะบอกไปพร้อมๆกันเลยนะ

ไปค่ายนี้ ให้น้องๆ เตรียมชุดนักเรียนไปสำหรับสามวันนะคับ นั่นคือ
วันแรกกับวันสุดท้าย จะมีพิธีเปิดกับพิธีปิดนะ แบบว่ามีอาจารย์อยู่ด้วยต้องเรียบร้อยนิสนึง
ส่วนวันที่สอง น้องๆจะได้ไปดูคลินิกนะ อันนี้ก็ต้องเรียบร้อย
และวันที่สาม น้องๆจะได้ใส่เสื้อค่ายกัน วันนี้จะมีกิจกรรมเข้าฐานของพี่ชั้นปีต่างๆนะ
สำหรับกิจกรรมช่วงเย็น - กลางคืน อันนี้แต่งตัวตามสบายได้นะ
แต่พี่แนะนำว่าไม่ควรใส่ขาสั้นนะ เพราะ เด๋วยุงกัด หุหุๆๆ


และเรื่องที่สาม นั่นคือรายชื่อน้องที่ยืนยันสิทธิ์เข้าค่ายนะ
เนื่องจากน้องๆ ที่สมัครเข้ามายืนยันสิทธิ์ครบเลยง่ะ
แบบว่า... พี่ๆก็เลยไม่เรียกน้องๆที่ได้สำรองง่าาา
จริงๆ พี่ก็อยากรับน้องๆทุกคนง่านะ
แต่ว่าสถานท่ของเรา อุปกรณ์ต่างๆของคณะ ก็มีไม่พอรองรับน้องๆน่ะ
ไม่เป็นไรน้า ครั้งหน้ายังมี นะๆๆๆๆ

ต่อไปก็จะเป็นรายชื่อน้องๆ ที่ยืนยันสิทธิ์นะ
พร้อมชื่อเล่น และ ไซส์เสื้อนะ ผิดพลาดประการใด แจ้งในบอร์ดโลด

อ้อวว พี่แอมฝากบอกมาว่า ให้เข้าไปเช็คบอร์ดบ่อยๆนะ
สองสามวันครั้งก็ยังดี เผื่อว่าพี่เค้ามีอะไรจะประกาศน่ะ

อาวล่ะ ไปดูรายชื่อกันเลย แท่มแท้ม~~~

ลำดับที่ ชื่อ - สกุล โรงเรียน เบอร์เสื้อ ชื่อเล่น

1

กชมน สินไชย
สภาราชินี

M, M

กิ๊ก
2 กชมน หงนิพนธ์ มอ.วิทยานุสรณ์ XL ถิงถิง
3 กมณีย์ พุทธภาทา หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ S หนูดี
4 กมลชนก เกื้อเกต มอ.วิทยานุสรณ์ L ปุ๊ก
5 กมลวรรณ บุญประสพวิทยา เตรียมอุดมศึกษาภาคใต้ S บู
6 กมลวัน ลิ่มสกุล ภูเก็ตวิทยาลัย M จูน
7 กฤษณี จิตพงศ์ หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊
8 กฤษฎา หาญผจญลาภ แสงทองวิทยา XL โทนี่
9 กิติธร เตียวธนกิจ หาดใหญ่วิทยาลัย L กัณฑ์
10 กุลธิดา รัชฎาภิบาล หาดใหญ่วิทยาลัย S อ๋อ
11 กุลวดี ลิ่มเฮง หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊ฟท์
12 ขวัญชนก แก้วพิบูลย์ มอ.วิทยานุสรณ์ M ขวัญ
13 คณภรณ จันทร์ทอง มอ.วิทยานุสรณ์ M จุบ
14 จิรวุฒิ ธานีรณานนท์ แสงทองวิทยา M เต้ย
15 จิรัฐิติกาล จันทศรีราช จุฬาภรณราชวิทยาลัย S แนนซี่
16 ชนวรรณ อินทร์แก้ว จุฬาภรณราชวิทยาลัย L แก้ม
17 ชนิดา สุจริต หาดใหญ่วิทยาลัย M,M แก้ม
18 ชมพูนุช วิไลรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย S เบส
19 ชรินรัตน์ แก้วชนะ ธิดานุเคราะห์ L แอน
20 ชุติการ ชื่นชมบุญ มอ.วิทยานุสรณ์ M ปุ๊น
21 โซฟียา สนธิวงศ์ สาธิตปัตตานี M โซ
22 ญาณภัทร โรจน์หัสดิน มอ.วิทยานุสรณ์ L,L โอเล่
23 ฒิ จันทราภัทร์ แสงทองวิทยา L ฒิ
24 ณัฐวดี ยงประเดิม พิมานพิทยาสรรค์ M นัท
25 ดวงธิดา รัตนพงษ์ ธิดานุเคราะห์ M ปอ
26 ทักษพร ประทีปอุษานนท์ ธิดานุเคราะห์ S เพชรพลอย
27 ทัศนีย์ กรสวัสดิ์ สาธิตปัตตานี M น้ำ
28 เทวัณ ญาดิเรก นวมินทราชูทิศ ทักษิณ L ?
29 ธเนศ หมานมานะ หาดใหญ่วิทยาลัย M บาส
30 ชวัลวิทย์ พรหมนิมิตร หาดใหญ่วิทยาลัย L บัส
31 ธัญญารัตน์ โลหกาญจน์ หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์ S หมิว
32 ธัญวลี พีรสุขประเสริฐ หาดใหญ่วิทยาลัย M มิน
33 ธันนวี จิตรปฏิมา สาธิตปัตตานี M แว้
34 ธิดารัตน์ ภัทรพันธกุล มอ.วิทยานุสรณ์ M ลูกแก้ว
35 ธิดารัตน์ วงศ์วัฒน์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย S กิ๊ฟ
36 นลวรรณ ธีรภาพขจรเดช มอ.วิทยานุสรณ์ M แอร์
37 นาตาชา ด้ามทอง พิมานพิทยาสรรค์ M เบียร์
38 นิติพัฒน์ เหล่ามงคลชัยศรี หาดใหญ่วิทยาลัย M โมจิ
39 นิศรา แสนไพร จุฬาภรณราชวิทยาลัย M ปู
40 นูรีย๊ะ แดเหมาะเล๊ง นราสิกขาลัย S,M นูรี
41 บุญลิตา ภู่พิชญาพันธุ์ มอ.วิทยานุสรณ์ S แอน
42 บุญเสริม โศวิพันธุ์ แสงทองวิทยา XL,XL เต๋า
43 บุณฑริกา ภวชโลทร สภาราชินี S ยิ๋ม
44 ปติณญา แสงอรุณ หาดใหญ่วิทยาลัย S หมี
45 ประภาพร แก้วกลับ หาดใหญ่วิทยาลัย M ปุ้ย
46 ปรัชญาภรณ์ ไชยสวัสดิ์ หาดใหญ่วิทยาลัย S อ๋อ
47 ปรินทร์ พงษ์ประเสริฐ แสงทองวิทยา M พีค
48 ปวริน อมรธาตรี ธิดานุเคราะห์ M พิท
49 ปัญญาวิทย์ ใจสมุทร หาดใหญ่วิทยาลัย M ซาน
50 ปารมี กลั่นสมจิตต์ หาดใหญ่วิทยาลัย S ปลา
51 ปานชนก อินทรวงศ์ พัทลุง ? ?
52 ปิยเชษฐ์ หนูอินทร์ จุฬาภรณราชวิทยาลัย L เบลล์
54 ปิยะเดช นัยนารัตน์ นวมินทราชูทิศ ทักษิณ M ซอส
55 ปุญญิศา ตอพรหม มหาวชิราวุธ
M เอ๋ย
56 เปมิกา บุญสุข นวมินทราชูทิศ ทักษิณ S โบกี้
57 เปมิกา เลิศจิตต์ธรรม หาดใหญ่วิทยาลัย M เปล
58 พงศกร ศรีวรรณ ญ.ส. S,S,M โตน
59 พงศธร เกียรติบุญเลิศ แสงทองวิทยา L ดี๊
60 พงศธร อรัญญพงษ์ไพศาล แสงทองวิทยา L ธร
61 พชรวัฒน์ ศรีสุวรรณ พิมานพิทยาสรรค์ L ฟิลม์
62 พริษฐ์ จิตนาประเสริฐ แสงทองวิทยา L เจมส์
63 พันธนีย์ มากแก้ว พัทลุง M นิ้ง
64 พันธุ์ภูมิ พิสุทธิ์สาร หาดใหญ่วิทยาลัย M บอมบ์
65 พัสวี หมาดนุ้ย สัตยาไส M,L น้อง
66 พิชามณชุ์ ยอดรัตน์ หาดใหญ่วิทยาลัย M แฮม
67 พีรดา เฉลิมวัย มอ.วิทยานุสรณ์ XL แป้ง
68 พีรวิชญ์ คงแก้ว แสงทองวิทยา M,M พีซ
69 พรทิพย์ แซ่ลิ่ม หาดใหญ่วิทยาลัย M แพรว
70 ภัทรพณ ทองอุปการ เบญจมราชูทิศ L โจ
71 ภัทราวดี ตรีทอง นวมินทราชูทิศ ทักษิณ M แอน
72 ภาวิกา กลั่นสมจิตต์ หาดใหญ่วิทยาลัย M ตา
73 ภูวินทร์ สัจภาพพิชิต แสงทองวิทยา L วิน
74 มณฑกาญจน์ เพชรคง จุฬาภรณราชวิทยาลัย L ฟองเบียร์
75 มณีมนตรา สุนานนท์ มอ.วิทยานุสรณ์ S หงส์ฟ้า
76 มธุกร ลิมปนดุศฏี หาดใหญ่วิทยาลัย M ผึ้ง
77 มยุรี มาลานุสรณ์ ธิดานุเคราะห์ ? กิ๊ฟ
78 เมตตา เมตตาสิทธิกร มอ.วิทยานุสรณ์ L เอ๋ม
79 ยลรดี แก้วบริสุทธิ์ พัทลุง M อ๊อฟ
80 ยัสมีน วาเห็ง สาธิตปัตตานี M มีน
81 เยาวลักษณ์ ปานประดิษฐ์ มอ.วิทยานุสรณ์ XL ปลา
82 รอซาลี รอแมยะ สาธิตปัตตานี M ลี
83 วรญา หวังพฤติพณิช จุฬาภรณราชวิทยาลัย L เอิร์น
84 วรรณวิศา คงเอียง หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ๊บ
85 วรัญญู องศารา สภาราชินี L ไอซ์
84 วรายุทธ อุทังโค ปากพนัง M ?
86  วลัยลักษณ์ แซ่ลิ่ม หาดใหญ่วิทยาลัย ยิ้ม
87 วิกานดา รัตนชุม พัทลุง M กิ๊ฟท์
88 วิชุดา เอียดรอด จุฬาภรณราชวิทยาลัย ขิม
89 วิไลพร คำเกลี้ยง จุฬาภรณราชวิทยาลัย M,M ไหม
90 แวยูนุส แวหามะ สาธิตปัตตานี L นุส
91 ศศิวรรณ หมานบุญ นราสิกขาลัย M,M  ฟาง
93 ศิริเทพ จันทร์บุญแก้ว จุฬาภรณราชวิทยาลัย XXL อ๊อฟ
94 ศุทธาธร ไชยเจริญทรัพย์ มอ.วิทยานุสรณ์ M หงส์
96 ศุภฤกษ์ ชีวอนากรณ์กุล แสงทองวิทยา L เฟม
97 ศุภิสรา ศรีขำ สภาราชินี M,M,L   ?
98 สหชัย สงนวล มอ.วิทยานุสรณ์ XL,XL แบงค์
99 สิธรรม รังสิตเสถียร แสงทองวิทยา L บุ๊ง
100 สินสุภา หลีหเจริญกุล หาดใหญ่วิทยาลัย S มิวสิค
101 สิรวุฒิ ชนะชัย มหาวชิราวุธ L ฟาร์ม
102 ศิวัตรา พฤกษะศรี หาดใหญ่วิทยาลัย M กิ่ง
103 สุขสรร เครือสนิท สุราษฎร์ธานี2 L อั๋น
104 สุทธิวัฒน์ หมาดหลี หาดใหญ่วิทยาลัย S บัส
105 สุบิน จรัสจรุงเกียรติ แสงทองวิทยา M ป๊อนซ์
106 สุภกิณห์ มณีรักษ์ แสงทองวิทยา L เบส
107 สุรียา เพ็ชรทอง พิมานพิทยาสรรค์ S อูม
109 หทัยชนก ธีรธาดากุล หาดใหญ่วิทยาลัย M หนิง
110 หนึ่งฤทัย รักษ์เมือง สภาราชินี M หนึ่ง
111 อธิชา สวนแสดง มอ.วิทยานุสรณ์ L ละออ
112 อธิวัฒน์ หยงสตาร์ สภาราชินี L,XL ตั้ม
113 อภิสรา รอดคล้าย หาดใหญ่วิทยาลัย S เบลล์
114 อมลมณี ทศพิศนิจธเนศ ธิดานุเคราะห์ M แพรว
115 อรณิช วิสุทธ์จินดาภรณ์ มอ.วิทยานุสรณ์ L จินนี่
116 อวิรุทธ์ รัตนชู จุฬาภรณราชวิทยาลัย M,L บิ๊ก
117 อองดาว อินทกูล หาดใหญ่วิทยาลัย M มิ้ว
118 อัลอาตัสรี สะอิ เบญจมราชูทิศ ปัตตานี L,L ตัส
119 อาจรีย์ กุลวรางกูร ภูเก็ตวิทยาลัย M อาร์
120 โชติ พัฒนปรีชากุล มอ.วิทยานุสรณ์ XL บอส

แล้วเจอกันที่ค่ายนะ น้องๆทุกคน
บั้บบายจ้า~~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
2 กันยายน 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

ป่อยๆๆๆ...สวัสดีคับน้องๆทู้กคน

Hosting ของเรา ดูท่าจะไม่เวิร์คซะแล้ว หลังจากที่พี่ได้รับรายงานความเน่าของไฟล์มาเยอะเหลื้อเกิน
วันนี้พี่เก๊าะเลยมาใส่ลิงค์ดาวน์โหลดอันใหม่ไว้ให้ และ ประกาศผลซ้ำอีกครั้ง ตรงหน้านี้ซะเรย

พี่จะประกาศผลล่ะนะ แถ่น แทน แท้น...

ต่อไปนี้คือรายชื่อตัวจริงนะคับ (ถ้าชื่อใครผิด หรือไม่แน่ใจว่าเป็นตัวเองรึเปล่า ก็ไปแจ้งชื่อกับนามสกุลได้ในบอร์ดนะ เด๋วพี่เช็คให้)

#
ชื่อ - สกุล
โรงเรียน
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
35
36
37
38
39
40
41
42
43
44
45
46
47
48
49
50
51
52
53
54
55
56
57
58
59
60
61
62
63
64
65
66
67
68
69
70
71
72
73
74
75
76
77
78
79
80
81
82
83
84
85
86
87
88
89
90
91
92
93
94
95
96
97
98
99
100
101
102
103
104
105
106
107
108
109
110
111
112
113
114
115
116
117
118
119
120
กชมน  สินไชย
กชมน หงนิพนธ์
กมณีย์ พุทธภาทา
กมลชนก เกื้อเกต
กมลวรรณ บุญประสพวิทยา
กมลวัน ลิ่มสกุล
กฤษณี จิตพงศ์
กฤษดา หารผจญลาภ
กิติธร เตียวธนกิจ
กุลธิดา รัชฎาภิบาล
กุลวดี ลิ่มเฮง
ขวัญชนก แก้วพิบูลย์
คณภรณ จันทร์ทอง
จิรวุฒิ ธานีรณานนท์
จิรัฐิติกาล จันทศรีราช
จิราภรณ์ ทองแก้ว
ชนวรรณ อินทร์แก้ว
ชนิดา สุจริต
ชมพูนุช วิไลรัตน์
ชรินรัตน์ แก้วชนะ
ชุติการ ชื่นชมบุญ
โชติ พัฒนปรีชาวงศ์
โซฟียา สนธิวงศ์
ญาณภัทร โรจน์หัสดิน
ฒิ จันทราภัทร์
ณัฐวดี ยงประเดิม
ดวงธิดา รัตนพงษ์
ทักษพร ประทีปอุษานนท์
ทัศนีย์ กรสวัสดิ์
เทวัณ ญาดิเรก
ธเนศ หมานมานะ
ธวัลวิทย์ พรหมนิมิตร
ธัญญารัตน์ โลหกาญจน์
ธัญวลี พีรสุขประเสริฐ
ธันนวี จิตรปฏิมา
ธิดารัตน์ ภัทรพันธกุล
ธิดารัตน์ วงศ์วัฒน์
นลวรรณ ธีรภาพขจรเดช
นาตาชา ด้ามทอง
นิติพัฒน์ เหล่ามงคลชัยศรี
นิศรา แสนไพร
นูรีย๊ะ แดเหมาะเล๊ง
บุญลิตา ภู่พิชญาพันธุ์
บุญเสริม โศวิพันธุ์
บุณฑริกา ภวชโลทร
ปติณญา แสงอรุณ
ประภาพร แก้วกลับ
ปรัชญาภรณ์ ไชยสวัสดิ์
ปรินทร์ พงษ์ประเสริฐ
ปวริน อมรธาตรี
ปัญญาวิทย์ ใจสมุทร
ปารมี กลั่นสมจิตต์
ปิยเชษฐ์ หนูอินทร์
ปิยะเดช นัยนารัตน์
ปุญญิศา ตอพรหม
เปมิกา บุญสุข
เปมิกา เลิศจิตต์ธรรม
พงศกร ศรีวรรณ
พงศธร เกียรติบุญเลิศ
พงศธร อรัญญพงษ์ไพศาล
พชรวัฒน์ ศรีสุวรรณ
พริษฐ์ จิตนาประเสริฐ
พันธนีย์ มากแก้ว
พันธุ์ภูมิ พิสุทธิ์สาร
พัสวี หมาดนุ๊ย
พิชามณชุ์ ยอดรัตน์
พีรดา เฉลิมวัย
พีรวิชญ์ คงแก้ว
ภรณ์ทิพย์ แซ่ลิ่ม
ภัทรพณ ทองอุปการ
ภัทราวดี ตรีทอง
ภาวิกา กลั่นสมจิตต์
ภูวินทร์ สัจภาพพิชิต
มณฑกาญจน์ เพชรคง
มณีมนตรา สุนานนท์
มธุกร ลิมปนดุศฏี
มยุรี มาลานุสรณ์
เมตตา เมตตาสิทธิกร
ยลรดี แก้วบริสุทธิ์
ยัสมีน วาเห็ง
เยาวลักษณ์ ปานประดิษฐ์
รอซาลี รอแมยะ
วรญา หวังพฤติพณิช
วรรณวิศา คงเอียง
วรัญญู องศารา
วรายุทธ อุทังโค
วลัยลักษณ์ แซ่ลิ่ม
วิกานดา รัตนชุม
วิชุดา เอียดรอด
วิไลพร คำเกลี้ยง
แวยูนุส แวหามะ
ศรัญญู หวันบิหลาย
ศศิวรรณ หมานบุญ
ศิริเทพ จันทร์บุญแก้ว
ศิรินทิพย์ วิชัยพล
ศุทธาธร ไชยเจริญทรัพย์
ศุภฤกษ์ ชีวอนากรณ์กุล
ศุภิสรา ศรีขำ
สหชัย สงนวล
สิธรรม รังสิตเสถียร
สินสุภา หลีหเจริญกุล
สิรวุฒิ ชนะชัย
สิวัตรา พฤกษะศรี
สุขสรร เครือสนิท
สุทธิวัฒน์ หมาดหลี
สุบิน จรัสจรุงเกียรติ
สุภกิณห์ มณีรักษ์
สุภางค์ ปฐมพาณิชรัตน์
สุรียา เพชรทอง
หทัยชนก ธีรธาดากุล
หนึ่งฤทัย รักษ์เมือง
อธิชา สวนแสดง
อธิวัฒน์ หยงสตาร์
อภิสรา รอดคล้าย
อมลมณี ทศพิศนิจธเนศ
อรณิช วิสุทธ์จินดาภรณ์
อวิรุท์ รัตนชู
อองดาว อินทกูล
อัลอาตัสรี สะอิ
อาจรีย์ กุลวรางกูร
สภาราชินี
มอ.วิทยานุสรณ์
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
มอ.วิทยานุสรณ์
เตรียมอุดมศึกษาภาคใต้
ภูเก็ตวิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
แสงทองวิทยา
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
ธิดานุเคราะห์
มอ.วิทยานุสรณ์
มอ.วิทยานุสรณ์
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
พิมานพิทยาสรรค์
ธิดานุเคราะห์
ธิดานุเคราะห์
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
นวมินทราชูทิศ ทักษิณ
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
หาดใหญ่วิทยาลัย
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร
มอ.วิทยานุสรณ์
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
พิมานพิทยาสรรค์
หาดใหญ่วิทยาลัย
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
นราสิกขาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
สภาราชินี
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
แสงทองวิทยา
ธิดานุเคราะห์
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
นวมินทราชูทิศ ทักษิณ
มหาวชิราวุธ
นวมินทราชูทิศ ทักษิณ
หาดใหญ่วิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัยสมบูรณ์กุลกัลยา
แสงทองวิทยา
แสงทองวิทยา
พิมานพิทยาสรรค์
แสงทองวิทยา
พัทลุง
หาดใหญ่วิทยาลัย
สัตยาไส
หาดใหญ่วิทยาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
หาดใหญ่วิทยาลัย
เบญจมราชูทิศ
นวมินทราชูทิศ ทักษิณ
หาดใหญ่วิทยาลัย
แสงทองวิทยา
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
หาดใหญ่วิทยาลัย
ธิดานุเคราะห์
มอ.วิทยานุสรณ์
พัทลุง
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร
มอ.วิทยานุสรณ์
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
สภาราชินี
ปากพนัง
หาดใหญ่วิทยาลัย
พัทลุง
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
สาธิตมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร
พิมานพิทยาสรรค์
นราสิกขาลัย
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
กาญจนาภิเษก ฯ
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
สภาราชินี
มอ.วิทยานุสรณ์
แสงทองวิทยา
หาดใหญ่วิทยาลัย
มหาวชิราวุธ
หาดใหญ่วิทยาลัย
สุราษฎร์ธานี2
หาดใหญ่วิทยาลัย
แสงทองวิทยา
แสงทองวิทยา
พัทลุง
พิมานพิทยาสรรค์
หาดใหญ่วิทยาลัย
สภาราชินี
มอ.วิทยานุสรณ์
สภาราชินี
หาดใหญ่วิทยาลัย
ธิดานุเคราะห์
มอ.วิทยานุสรณ์
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
หาดใหญ่วิทยาลัย
เบญจมราชูทิศ ปัตตานี
ภูเก็ตวิทยาลัย

 

ต่อไปจะเป็นรายชื่อตัวสำรองนะคร้าบ
(หากน้องตัวจริงไม่มารายงานตัวตามวันเวลาที่กำหนด พี่ก็จะประกาศเรียกน้องสำรองขึ้นมานะ ประกาศในเวบนี้แหละ)

ลำดับที่ ชื่อ - สกุล โรงเรียน
1
1
1
4
4
4
4
8
8
10
11
11
11
14
14
14
14
18
18
20
20
22
23
23
23
26
26
28
29
29
31
32
32
34
34
34
34
38
38
38
38
ณัฐพร เรืองทอง
มูรณี มะเซ็ง
วิชชุดา สุขทรัพย์สร้าง
เกศรา ผดุงฤกษ์
จิรภัทร วงศ์หล่อ
ปณิตา เกิดกัน
ประพัชรินทร์ แซ่โค้ว
กรองกาญจน์ พุฒชู
มนัญญา สนแดง
วานิสา จินา
บิณฑ์สุคนธ์ นุธรรมโชติ
สกุณี หลุงชุม
อภิชญา ธนวงศ์วาณิชย์
ณัฐวีณ์ มั่นคงพิทักษ์กุล
ตุลย์วิลา แซ่โค้ว
ทิพานันท์ เทพคง
นันท์วดี พรหมบังเกิด
พร้อมใจ พุ่มอยู่
วนิษา บุญพันธ์
กษิดิส โฆษะวิวัฒน์
อารีฟ แปเฮาะอีเล
บารมี คัมภีรศักดิ์
คมชาญ พรหมปลัด
นันทรีสร อุไรรัตน์
รอยู สาและ
จักรชวิศ กนกกันฑพงษ์
ภานุพงศ์ จีระธรรมเสถียร
องค์กร อังศุวารี
ชวิศร์ เจนวิถีสุข
ณรัฐฐา หน่อพันธุ์
เพชรระวี มากจริง
ณวรรษ ชูศรี
ศรุติวงศ์ ลาภวงศ์
รัฐวุฒิ ศรีธราดล
อรวิช แซ่หลี่
โอชวิน พงศ์ศิริวรกุล
ไอลดา ด้วงโยธา
โกเมศ โฆษะวิวัฒน์
ชิดชนก ชูช่วย
ทรงธรรม งดงามทวีสุข
พลากร วิศวประกร
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
นราธิวาส
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
บ้านตาขุนวิทยา
จุฬาภรณราชวิทยาลัย
สภาราชินี2
นราธิวาส
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
สุราษฏร์ธานี
เตรียมอุดมศึกษาภาคใต้
หาดใหญ่วิทยาลัย
นวมินทราชูทิศ ทักษิณ
ธิดานุเคราะห์
มอ.วิทยานุสรณ์
หาดใหญ่วิทยาลัย
เบญจมราชูทิศ
เบญจมราชูทิศ
พิมานพิทยาสรรค์
หาดใหญ่รัฐประชาสรรค์
แสงทองวิทยา
เบญจมราชูทิศ ปัตตานี
แสงทองวิทยา
เบญจมราชูทิศ
มหาวชิราวุธ
นราสิกขาลัย
มอ.วิทยานุสรณ์
เบญจมราชูทิศ ปัตตานี
แสงทองวิทยา
มหาวชิราวุธ
แสงทองวิทยา
ปากพนัง
มหาวชิราวุธ
พัทลุง
แสงทองวิทยา
มอ.วิทยานุสรณ์
สุราษฏร์ธานี
สาธิตปัตตานี
แสงทองวิทยา
พัทลุง
แสงทองวิทยา
พัทลุง

ต่อไปจะเป็น ประกาศสโมสรนักศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์

"โปรดฟังอีกครั้ง"

ประกาศสโมสรนักศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
เรื่อง การประกาศผลการคัดเลือกเข้าค่ายอยากเป็นทันตแพทย์ ครั้งที่ 9

ตามที่สโมสรนักศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ประสงค์จะดำเนินการรับสมัคร นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาตอนปลายที่มีความสนใจในวิชาชีพทันตแพทย์ มาเข้าค่ายร่วมทำกิจกรรมเพื่อเรียนรู้การเรียนการสอนของคณะทันตแพทยศาสตร์ ระหว่างวันที่ 23 – 26 ตุลาคม 2551 ( 4 วัน 3 คืน) ทางสโมสรนักศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือและตอบรับเป็นอย่างดี ขณะนี้การดำเนินการรับสมัครและคัดเลือกได้เสร็จสิ้นลงแล้วโดยมีผู้สมัครทั้งสิ้น 669 คน จึงขอประกาศผลการคัดเลือก และแจ้งการยืนยันสิทธิ์ดังนี้

1. ผู้ผ่านการคัดเลือกตัวจริง ทั้งหมด 120 คน
จะต้องทำการยืนยันการตอบรับการเข้าร่วมค่ายโดยส่งแบบฟอร์มการยืนยันสิทธิ์พร้อมทั้งโอนเงินครั้งที่ 1 เป็นเงิน 600 บาทเพื่อลงทะเบียน โดย

โอนเงินผ่านบัญชีธนาคาร ไทยพาณิชย์ สาขามหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ชื่อบัญชี นางสาวพัชรศิริ ราชรักษ์ และ/หรือ นางสาวศิรดา นันทพัฒน์พิทยา
เลขบัญชี 565-423-597-6

พร้อมกับส่งแบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์และสลิปการโอนเงินตัวจริงพร้อมทั้งเขียนชื่อของผู้เข้าร่วมค่ายมาด้วย (ถ่ายสำเนาเก็บไว้ที่ตนเอง 1 ฉบับ) มาที่...

นทพ. ชิดชนก แก้วสุจริต
สโมสรนักศึกษาคณะทันตแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
ตู้ปณ.17 ที่ทำการไปรษณีย์ คอหงส์
อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา 90112
ภายในวันที่ 25 สิงหาคม 2551

หากไม่ชำระค่าลงทะเบียนภายในวันที่กำหนดจะถือว่าท่านสละสิทธิ์การเข้าค่ายทันที และจะประกาศให้ตัวสำรองรับสิทธิ์นั้นแทน

สำหรับครั้งที่ 2 เป็นเงิน 150 บาท จ่ายในช่วงลงทะเบียนของวันเปิดค่าย (23 ต.ค. 2551)
ค่าลงทะเบียนทั้งหมด 750 บาท ได้รวมถึง
ค่าอาหาร(เช้า-เที่ยง-เย็น)
ค่าอาหารว่าง
ค่าที่พัก
ค่าเสื้อค่ายฯ (1 ตัว )
****เสื้อราคาตัวละ 150 บาท โดยจ่ายพร้อมค่าลงทะเบียนครั้งที่ 2
**หมายเหตุ หากต้องการเสื้อค่ายฯมากกว่า 1 ตัว ให้ระบุมาในแบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์

2. ตัวสำรองทั้งหมด 40 คน
จะสามารถยืนยันสิทธิ์เพื่อเข้าร่วมค่ายได้ก็ต่อเมื่อผู้ผ่านการคัดเลือกตัวจริงได้สละสิทธิ์ โดยเรียกตามลำดับที่ที่เรียงไว้ซึ่งประกาศผ่านทางเว็บไซต์ www.dentcamp.co.nr หรือ www.dent.psu.ac.th link ไปที่ ค่ายอยากเป็นทันตแพทย์ ตามกำหนดการดังนี้
1 ก.ค. - 5 ส.ค. 2551 ประชาสัมพันธ์และรับสมัคร
20 ส.ค. 2551 ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกตัวจริงและสำรอง
20 - 25 ส.ค. 2551 ผู้ผ่านการคัดเลือกตัวจริงแจ้งยืนยันสิทธิ์และชำระเงินค่าลงทะเบียน
3 ก.ย. 2551 ประกาศรายชื่อตัวสำรองที่ได้รับสิทธิ์แทนตัวจริง
10 ก.ย. 2551 ประกาศผู้ผ่านการคัดเลือกและได้รับการยืนยันสิทธิ์แล้ว ทั้งหมด
23 - 26 ต.ค. 2551 วันจัดค่าย

และนั่นก็คือเรื่องของประกาศของคณะ

ส่วนเรื่องลิงค์ดาวน์โหลด "แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์"

คราวนี้ เพื่อเป็นการกันบูด พี่เก๊าะเลยใส่ลิงค์เอาไว้อย่างมากมายเลย เลือกโหลดไปเลยซักอันนึงจากข้างล่างนี่แหละ
ถ้ายังมีปัญหาอีก ให้น้องๆช่วยไปโพสท์บอกพี่ที่เวบบอร์ดด้วยน้า จาได้เข้ามาแก้ไขให้นะ

แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (tempf.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (sanook.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (one2car.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (uploadtoday.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธ์ (zshare.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (rapidshare.com link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (mihd.net link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (mediafire link)
แบบฟอร์มยืนยันสิทธิ์ (badongo.com link)

สะจัยส์คนอัพ โฮะๆๆๆ
เอาอีกบอกได้นะ ฮิฮิๆๆๆ

ถ้ามีปัญหาอะไรน้องก็ไปโพสท์ไว้ในบอร์ดได้น้า
โชคดีทุกคนจ้า บ้ายบายๆ

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
19 สิงหาคม 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

 

แถ่มแทมๆแท้ม...สวัสดีคร้าบน้องๆทุกคน

และแล้ว ผลการคัดเลือกก็ออกมาแล้วนะน้องๆ หนูๆ ทั้งหลาย
เชื่อได้เลยว่าหลายคน คงลุ้นกันตัวโก่งทีเดียว ฮุฮุๆๆ ^^
แต่ก่อนจะไปดูผลกัน พี่แอม ประธานค่ายของเรา
ก็ฝากให้พี่ มาบอกน้องๆที่ไม่ได้เข้าค่าย ว่าอย่าได้เศร้าโศกเสียใจไปนะ
คนสมัครกันมาตั้งเยอะ มันก็ต้องมีทั้งคนที่ได้ และ คนที่ไม่ได้รับเลือก เป็นธรรมดาจิงมะๆ
น้องที่ไม่ได้ ปีหน้าค่อยมาใหม่ ...ถ้าใจรักกันจริง วิ้วๆๆๆ...
ถ้าปีหน้า อายุเกิน มาค่ายไม่ได้ ก็มาเรียนด้วยกันซะเลย ...วี้ดวี้วๆๆๆๆๆ... (- -'')

ส่วนน้องๆที่ได้เข้าค่าย ก็ต้องขอแสดงความยินดีด้วยน้าาา
น้องๆ ทำคะแนนได้ดี และมีความตั้งใจมากจริง
ไม่ได้บอกว่าน้องที่ไม่ได้เข้าค่ายไม่ตั้งใจนะ มีน้องหลายคนที่พี่ๆเห็นความตั้งใจ
แต่เพราะคนสมัครมาเยอะ ก็ต้องพิจารณากันไปตามคะแนนเนอะ

กระนั้นก็เหอะ น้องที่ได้เข้าค่าย(ที่เป็นตัวจริงอ่ะนะ) ก็อย่าได้นิ่งนอนใจไป
รีบๆ ยืนยันสิทธิ์ และโอนตังค์มา (555)
ถ้าเกินจากเวลาที่กำหนด พี่ๆเค้าก็จะเรียกสำรองขึ้นมาทันทีเรยนะ จะบอกให้
ส่วนน้องที่ได้สำรอง ก็ให้เตรียมตัวเตรียมใจไว้ เข้ามาตามข่าวเรื่อยๆ
แต่ยังไม่ต้องส่งใบยืนยันสิทธิ์ กับตังค์มานะ

ถ้าน้องสำรองส่งตังค์มาแล้ว แต่พี่ประกาศเรียกไม่ถึง
พี่ไม่คืนตังค์นะจะบอกให้ ฮุฮุๆๆ~~ เพราะฉะนั้น ไม่ต้องส่งมาก่อน โอเคร้??~~
มีตัวจริงสละสิทธิ์เมื่อไหร่ พี่จะรีบมาบอกเลย... ในเว็บนี้แหละ

รายชื่อน้องๆที่ได้รับเลือก, รายละเอียดการยืนยันสิทธิ์ และ เอกสารยืนยันสิทธิ์
ทุกอย่างอยู่ใน หน้า Download นะ เข้าไปดูกันได้เร้ยยย


ก่อนจะบ้ายบาย
พี่ก็ขอให้ น้องๆ ที่ได้เข้าค่าย ตั้งใจเก็บเกี่ยวประสบการณ์ให้มากที่สุดนะ
เพื่อจะได้เอาไปประกอบการตัดสินทางเดินชีวิตในอนาคตของเราเองนะ
ส่วนน้องที่ไม่ได้เข้าค่าย ปีหน้ารุ่นน้องของพี่(พี่ปี 2 ปีนี้อ่ะ) เค้าจะเป็นสต๊าฟฟ์
ลองสมัครกันเข้ามาใหม่นะ

สำหรับวันนี้ พี่ฝากไว้แค่นี้ก่อนนะ แล้วเจอกันนะน้องๆทุกคน
บ้ายบายล่า~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
15 สิงหาคม 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

สวัสดีอีกครั้งนะคร้าบ...น้องๆทุกคน

ในที่สุดก็หมดเวลาส่งใบสมัครกันไปแล้วเนอะ พี่ๆสต๊าฟเอง ก็สอบเสร็จกันแล้ว
ตอนนี้สต๊าฟทุกคนก็สนใจแต่เรื่องการคัดเลือกน้องๆ ว่างเมื่อไหร่ก็จะ
หยิบเอาใบสมัครน้องๆมาให้คะแนนกันอย่างสนุกสนาน

ปีนี้ พี่ๆ เค้าก็ชื่นใจนะ เพราะน้องๆให้ความสนใจกันเยอะมั่กๆ
ส่งใบสมัครกันมาเกือบ 7 พันฉบับแน่ะ (อันนี้พี่เว่อร์ ฮา...)
จริงๆแล้วเรื่องจำนวนใบสมัครพี่ก็ยังบอกไม่ได้หรอกเนอะ
เพราะพี่เชื่อว่ายังมีน้องๆอีกไม่น้อยที่ส่งวันที่ 5 พอดี
(แน่นอนว่า ตอนนี้ มีอีกหลายฉบับ ที่มันยังมาไม่ถึงคณะ)
แต่ที่แน่ๆ เท่าที่ส่งมาตอนนี้ ก็ประมาณ 300 ก่าฉบับได้แล้วล่ะมั้ง
(สต๊าฟนั่งให้คะแนนกันหน้ามืดไปเลย หุหุๆๆ)

ส่วนเรื่องที่จะประกาศผลเมื่อไหร่น้าน พี่แอม ประธานค่ายของเรา
ฝากบอกมาว่า วันที่ 20 สิงหาคม น่าจะประกาศผลได้
ประกาศในเวบนี้แหละ (มีเวบแล้วก็ใช้ให้คุ้มหน่อย หุหุๆ)

ยังไงก็ตาม เนื่องจากน้องๆ ส่งมามากเหลือเกิน
จึงให้มาบอกน้องๆว่า อาจจะต้องเลื่อนประกาศผลไป (ย้ำว่า "อาจจะ" นะ)
อย่างช้าที่สุด ก็ไม่เกินวันที่ 25 สิงหาคมนะ
เพราะ พี่ๆเค้า ไม่อยากเร่งตรวจจนเกินไป จนทำให้เกิดความผิดพลาดเวลาตรวจ
ค่อยๆเป็น ค่อยๆไป ค่อยๆ อ่านความคิดของน้องในใบสมัครอย่างรอบคอบ

แล้วน้องๆก็จะได้คะแนนอย่างเป็นธรรมที่สุดไงล่า

ในส่วนของเวบบอร์ดแล้วก็จากที่ได้คุยกะน้องๆ มาบ้างนะ
พี่ก็อยากจะพูดถึงค่ายนี้ซักนิสนึงนะ ว่า...
การเข้าค่ายอยากเป็นทันตแพทย์... ไม่ได้แปลว่า
น้องจะได้เป็น หรือไม่ได้เป็นทันตแพทย์ ในอนาคตนะ

บางคนเข้าค่าย ก็อาจจะไม่เลือกเรียนทันตแพทย์
บางคนไม่เข้าค่าย อาจจะได้มาเรียนทันตแพทย์ก็ได้ จิงมะ
เพราะฉะนั้นน้องอย่าเอาสองประเด็นนี้มารวมกันนาาา
ถ้าน้องไม่ได้เข้าค่าย (สมมตินะๆ) ก็ไม่ใช่ว่าต่อไป จะไม่มีสิทธิ์เลือกเรียนคณะนี้จิงมะ
ถ้าไม่ติดค่ายนี้ ค่ายหน้าก็สมัครใหม่ ถ้าสมัครไม่ได้แล้ว (แต่ใจรักจริงๆ)
ก็ตั้งใจอ่านหนังสือ แล้วก็เอนท์เข้ามาเรียนซะเลยดิ พี่ๆ ทุกคน "ยินดีต้อนรับ" น้องๆ เสมอ

ในขณะเดียวกัน คนที่อยากเข้าค่ายนี้ ก็ไม่จำเป็นว่าจะตั้งใจมาเรียนทันตแพทย์
อาจจะแค่อยากลองมาดูว่า เค้าเรียนกันยังไง
เรียนอะไรกันบ้าง จบไปแล้วมีแนวทางการทำงานยังไง ฯลฯ

ซึ่งนี่แหละคือจุดประสงค์ของค่ายเรา... เพื่อให้น้องๆ ได้ลองค้นพบตัวเองไงล่าา
ว่าคณะนี้น่ะ "ใช่รึเปล่า"

พูดถึงตัวพี่ซักนิสนะ พี่เองก็เคยเข้าค่ายอยากเป็นทันตแพทย์ ครั้งที่ 5 นู่น
ตอนนั้นพี่เองไม่ได้อยากเรียนทันตะซักนิส แต่สมัครไปเพราะเพื่อนมันชวน
ตกลงว่า พี่ได้ เพื่อนที่ชวนมันไม่ได้ (ฮา...)
พอเข้ามาแล้วก็ได้สัมผัสกับอะไรหลายๆอย่าง ในคณะ
จากที่ไม่เคยสนใจในคณะนี้ ก็เริ่มมาสนใจ
จากแค่สนใจ ก็เปลี่ยนมาเป็นชื่นชอบ
จากชื่นชอบ ก็เปลี่ยนมาเป็น ความรักในคณะ (เว่อร์ไปนิส แต่ก็ เว่อร์จริงๆ ฮา...)
แล้วคณะนี้ก็กลายมาเป็นแรงบันดาลใจ ให้พี่ตั้งใจเรียน และ เอนท์ติดในที่สุด
เห็นมะ ว่าเริ่มแรก ตอนสมัครค่าย พี่ก็ไม่ได้อยากเรียนทันตะซักหน่อย
ในขณะเดียวกัน เพื่อนพี่อีกตั้งหลายคน(ที่เจอกันที่ค่าย)
ตอนสมัครเข้าค่าย ก็อยากเรียนทันตะเหลือเกิน
พอลองมาเข้าค่ายดู กลับพบว่า คณะนี้ "ยังไม่ใช่" ตั้งมากมายหลายคน

ที่ร่ายยาวมาถึงตรงนี้ ก็เพราะว่า ปีนี้ น้องๆสมัครกันมาเยอะจริงๆ
อาจจะมีทั้งคนที่สมหวัง และผิดหวัง ซึ่ง...
พี่ก็ไม่อยากให้ความสมหวัง หรือ ผิดหวังในครั้งนี้
ไปเป็นจุดกำหนดชะตาชีวิตของน้องๆ ในอนาคต


น้องคนไหนผิดหวัง...ไม่ได้เข้าค่ายในครั้งนี้ ก็อย่าเพิ่งตัดใจจาก คณะนี้
จำไว้เสมอว่า "นี่... ไม่ใช่เอนทรานซ์" (เอนทรานซ์ ยังซิ่วได้เลย จิงมะ)
ครั้งหน้าเอาใหม่ ไม่ก็ไปตั้งใจอ่านหนังสือ เอนท์ให้ติด ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย

น้องคนไหนที่สมหวัง... เขียนใบสมัครได้ดี และได้รับคัดเลือก
ก็ขอให้น้องๆ ตั้งใจตักตวงประสบการณ์กลับไปให้ได้มากที่สุด
แล้วลองเทียบกับตัวเองว่า "คณะนี้เหมาะกับเรา และ เราเหมาะกับคณะนี้" รึเปล่า
หากตรงตามความปรารถนาของตัวเองแล้ว ก็อย่านิ่งนอนใจนะ
เพราะ "แค่ชอบเฉยๆ ไม่ได้ช่วยให้น้องเอนท์ติด" นะ... จะบอกให้
จบค่ายแล้วก็ให้ตั้งใจอ่านหนังสือ สู้เพื่อสิ่งที่ตัวเองหวังกันต่อไป
(อันนี้พี่พูดเผื่อน้องค่าย 7, ค่าย 8 ไปด้วยเลยนะ ถ้าชอบก็ตั้งใจอ่านหนังสือนะ จะได้เอนท์ติด ^^)

เขียนมาตั้งนาน ลืมไปเลยว่า ผลการคัดเลือกเข้าค่าย ยังไม่ประกาศออกมาซักหน่อย
เขียนยังกะว่า น้องๆจบค่ายกันไปแล้ว (อันนี้ ฮา...)
แต่ก็นั่นแหละ พี่ก็เขียนเผื่อ ตอนประกาศผล ไปเลยละกัน
(แต่คงไม่เผื่อไปถึงจบค่ายหรอกนะ อันนั้นมะจะแลดู ขี้เกียจอัพเดทไปนิสนึง)
แล้วก็อย่างที่บอกนั่นแหละว่า "ผลการคัดเลือกเข้าค่าย ไม่ใช่ทุกสิ่งทุกอย่าง"
ส่วนใครจะได้ หรือไม่ได้ยังไง พี่เองก็ยังบอกไม่ได้
แต่พี่กล้ายืนยันได้เลยว่า คะแนนของใบสมัครทุกใบ มีเกณฑ์การให้คะแนนที่ชัดเจน
และ คะแนนของน้องๆทุกคน มีความเป็นธรรม อย่างแน่นอน

เพราะฉะนั้น ไม่ต้องห่วงนะ ไม่มีลำเอียง ชัวร์ปึ้ดส์

สำหรับวันนี้ พี่ก็ฝากไว้แค่นี้ล่ะเนอะ ถ้ามีอะไรสงสัยก็ไปแปะไว้ในบอร์ดนะ
หรือถ้าจะคุยกับเพื่อนๆในบอร์ดก็ได้นะ ไม่จำกัด
ว่าจะต้องคุยกับสต๊าฟอย่างเดียว

พี่ให้อิสระเต็มที่เลยนะ... แต่ก็ต้องสุภาพในระดับนึงนา ไม่งั้นกระทู้หายไม่รู้ด้วย (ฮา...)
(แล้วก็กระทู้น่ะ ตั้งใหม่ได้เลยนะ ไม่ต้องเกรงใจ จนต้องไปอัดกันอยู่กระทู้เดียว หุหุๆๆ)

แล้ววันที่ 20 สิงหา ค่อยมาเจอกันอีกทีนะ
(ไม่งั้นก็ไม่เกิน 25 นั่นแหละ อย่างที่บอกข้างบนนู่น)
อดใจรอซักนิส แป๊บเดียว เดี๋ยวเดียว ก็จะได้รู้ผลกันล่ะ
มีฟามสุขกันถ้วนหน้า แล้วพี่จะแวะมาบ่อยๆน้า
บ้ายบายก๊าบบบบ~~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
7 สิงหาคม 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

สวัสดีคร้าบ...น้องๆทุกคน

ยินดีต้อนรับ สู่เวบไซท์ของค่ายอยากเป็นทันตแพทย์ ค่ายที่ 9 นะคร้าบ สำหรับเวบไซท์นี้
พี่ก็จะใช้เป็น สื่อกลางในการประชาสัมพันธ์ข้อมูลของค่ายทั้งหมดนะครับ ไม่ว่าจะเป็น
- ประกาศต่างๆของค่าย เช่น การประกาศรายชื่อน้องๆที่ผ่านการคัดเลือก
- เอกสารต่างๆ เช่นใบสมัคร หรือ ใบยืนยันสิทธิ์ (อยู่ในหน้าดาวน์โหลดนะ)
- เวบบอร์ดของค่ายที่จะมีพี่สต๊าฟค่าย (พี่แอม, พี่ไนท์, พี่กิ๊ก ฯลฯ) มาชี้แจงข้อสงสัยของน้องๆ

สำหรับข่าวสารในส่วนอื่นๆ หากมีการเปลี่ยนแปลง
พี่ๆ ก็จะแจ้งให้น้องๆทราบ โดยผ่านเวบไซท์นี้นะคร้าบ

อ้อ...พี่เกือบลืมบอกน้องๆไป เรื่องใบยืนยันสิทธิ์ น้องๆยังไม่ต้องรีบส่งมานะครับ
ไว้ให้พี่ๆประกาศรายชื่อน้องๆที่ผ่านการคัดเลือกก่อนนะครับ ค่อยส่งมา ^^''

เพราะฉะนั้น ในรอบแรก ให้น้องๆส่งแค่ ใบสมัคร(กับหลักฐานต่างๆ) มาอย่างเดียวพอนะครับ
คำถามบางข้ออาจจะดูยากไปนิสนึง แต่มันก็ยากจริงๆนั่นละคับ...(ฮา ^^'')

ได้ใบสมัครกันแล้วก็อย่าช้านะครับ รีบๆส่งมา ก่อนวันที่ 5 สิงหาคม 2551
พี่ๆรอน้องๆอยู่นะ โชคดีถ้วนหน้าคร้าบ บ้ายบาย~~~

พี่กร (ฝ่ายเวบไซท์ค่าย)
birdduckwater@hotmail.com
22 กรกฎาคม 2551

~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~

:: THIS PAGE IS BEST VIEWED UNDER ::
:: RESOLUTION SCREEN 1024 x 768 ::

Free Domain Name Address